CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN YÊN LÃNG - ĐẠI TỪ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN YÊN LÃNG - ĐẠI TỪ

Nếu muốn nhìn thấy cầu vồng, phải biết chấp nhận những cơn mưa

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

tình bạn là gì?

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
tphongba
Admin
Admin
tphongba

pro : 10187

tình bạn là gì? Empty
Bài gửiTiêu đề: tình bạn là gì?   tình bạn là gì? I_icon_minitimeSun Oct 03, 2010 3:39 pm

Tình bạn là món quà vô giá không thể bán không thể mua,giá trị của tình bạn còn tuyệt hơn một núi vàng rất nhiều.bởi vì vàng là một vật vô tri,không biết nhìn cũng không thể lắng nghe.và trong lúc ta gặp rắc rối vàng............không thể nói lời cổ vũ ,vàng không có đôi tai để lắng nghe,không có trái tim để thấu hiểu.vàng không thể đem lại cho bạn bình yên hoặc sự trở che khi bạn cần .
Hãy cảm ơn cuộc đời đã tặng bạn món quà vô giá,không phải kim cương ,châu báu mà là tình cảm chân thành từ một tình bạn thật sự.............
nếu một ngày nào đó bạn cảm thấy buồn và muốn khóc....
hãy cho tôi ,tôi hứa sẽ đến bên bạn tôi hứa sẽ làm bạn cười nhưng biết đâu tôi sẽ khóc cùng bạn.
niếu một ngày nào bạn cảm thấy đơn độc....
hãy gọi cho tôi ,tôi hứa sẽ đến bên bạn ,chỉ để im lặng không nói một lời, nhưng tôi muốn bạn biết rằng luôn có tôi bên cạnh.
nếu một ngày nào đó ,bạn phân vân trước những sự lựa chọn của mình ....
hãy gọi cho tôi ,tôi sẽ không quyết định thay bạn nhưng có thể giúp bạn vững tâm hơn,trước sự lựa chọn của mình.
nếu một ngày nào đó,bạn gặp phải thất bại...
hãy gọi tên tôi, tôi sẽ không mang lại cho bạn thành công,tôi chỉ giúp bạn tìm thấy cách cửa khác.
nếu một ngày nào đó bạn gặp phải một sai lầm và vô cùng đau khổ...
hãy gọi cho tôi ,tôi không thể sữa chữa sai lầm đó,nhưng tôi có thể giúp bạn nhận ra rằng những sai lầm đó sẽ giúp bạn trưởng thành và tự tin hơn.
nếu một ngày nào đó ,bạn cảm thấy lợ những điều tốt đẹp sẽ qua đi...
hãy gọi cho tôi,tôi sẽ không níu giữ nó lại,nhưng tôi có thể giúp bạn hiểu rằng mọi việc điều có những điểm khởi đầu và kết thúc.
nếu một ngày nào đó,bạn trở lên bế tắc và tuyệt vọng...
hãy gọi cho tôi,tôi không dám hứa sẽ làm bạn quên đi tất cả nhưng tôi có thể giúp bạn tìm thấy niềm tin trong cuộc sống.
nếu một ngày nào đó,cuộc sống quá khắc nghiệt khiến những ước niềm tin tưởng của bạn nằm trong vùng giông bão...
hãy gọi cho tôi,tôi chẳng đủ sức chống chọi đâu nhưng bờ vai tôi đây sẽ là nơi bạn có thể dựa vào và chúng ta cùng "chiến đấu "
NHƯNG...
MỘT NGÀY NÀO ĐÓ BẠN GỌI MÀ KHÔNG THẤY TÔI TRẢ LỜI.BẠN HÃY ĐẾN BÊN TÔI VÌ LÚC ĐÓ TÔI ĐANG CẦN BẠN.
https://yenlang.forum.st
Shock_tieuthu

Shock_tieuthu

pro : 4943

tình bạn là gì? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tình bạn là gì?   tình bạn là gì? I_icon_minitimeWed Apr 13, 2011 11:03 am

ban be la chan tay,nguoi yeu la quan ao.Quan ao co the thay thuong xuyen duoc.Con tay chan thi never
gakon_leluong

pro : 4795

tình bạn là gì? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tình bạn là gì?   tình bạn là gì? I_icon_minitimeSat Apr 16, 2011 7:23 pm

Shock_tieuthu đã viết:
ban be la chan tay,nguoi yeu la quan ao.Quan ao co the thay thuong xuyen duoc.Con tay chan thi never

chị ơi từ sau viết có dấu nhé!
bài viết hay lắm ạ! thank anh na! Very Happy
Sponsored content

tình bạn là gì? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tình bạn là gì?   tình bạn là gì? I_icon_minitime

tình bạn là gì?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tình yêu PC (sưu tầm)
» Mua ổ cứng máy tính giá hạt dẻ
» Có một thứ tình yêu gọi là chia tay