CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN YÊN LÃNG - ĐẠI TỪ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN YÊN LÃNG - ĐẠI TỪ

Nếu muốn nhìn thấy cầu vồng, phải biết chấp nhận những cơn mưa

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

bức thư tình thứ nhất

Go down 
Tác giảThông điệp
mrhiu
Admin
Admin
mrhiu

pro : 8078

bức thư tình thứ nhất Empty
Bài gửiTiêu đề: bức thư tình thứ nhất   bức thư tình thứ nhất I_icon_minitimeSun Oct 10, 2010 12:39 am

[img][You must be registered and logged in to see this link.][/img]

Anh yêu, em phải viết thật chậm vì em biết anh không thích đọc nhanh. Ngay sau hôm anh đi du học em đã chuyển sang nghề mới, bây giờ em ngồi một chỗ rung đùi cũng có tiền, cả phố ai cũng khen em may đẹp...
Em trai em cũng có việc rồi, một mình nó đứng trên cả ngàn người, nó vừa được bầu là người bảo vệ nghĩa địa tốt nhất huyện đấy.
À, sáng nay chị gái em gọi điện bảo vừa sinh cháu, chị không nói rõ con trai hay con gái nên em cũng không biết mình sẽ là chú hay là cô. Anh rể em mừng quá uống nhầm phải chai xăng mà cứ ngỡ là rượu, chị em bảo anh ấy phải chạy vòng quanh nhà cả buổi sáng để xả hết nhiên liệu.
Tuần này trời khá đẹp, cả tuần chỉ mưa có hai lần, cơn đầu tuần ba ngày đã tạnh còn cơn giữa tuần cũng chỉ kéo dài có bốn ngày. Nhưng mỗi tội vì mưa nên con gà mái ghẹ phải đẻ tới mấy lần mới được một quả trứng.
Mẹ em đi mưa bị cảm phải vào viện, ông bác sĩ cặp nhiệt độ vào miệng mẹ và thế là mẹ im lặng gần nửa tiếng, bố thích quá đòi mua cái cặp nhiệt độ ấy với giá rất cao.
Em vừa chụp bức ảnh rất đẹp, bạn em làm bên 24H cứ nằng nặc xin một tấm để đăng ở mục "tức ảnh sinh tình". Em định gửi tấm ảnh ấy cho anh qua thư này nhưng em lại trót dán phong bì lại mất rồi, để lần sau vậy.
Nhớ anh nhiều. Hôn hít đôi má thơm tho của anh!

bức thư tình thứ nhất
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tình yêu PC (sưu tầm)
» Trắc nhiệm tình yêu
» Có một thứ tình yêu gọi là chia tay