CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN YÊN LÃNG - ĐẠI TỪ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN YÊN LÃNG - ĐẠI TỪ

Nếu muốn nhìn thấy cầu vồng, phải biết chấp nhận những cơn mưa

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

mEm mỚyz....♥!!! k Ỡ YL Ạg =[[z ...

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
wiLlY♥

wiLlY♥

pro : 4665

mEm mỚyz....♥!!! k Ỡ YL Ạg =[[z ... Empty
Bài gửiTiêu đề: mEm mỚyz....♥!!! k Ỡ YL Ạg =[[z ...   mEm mỚyz....♥!!! k Ỡ YL Ạg =[[z ... I_icon_minitimeThu Aug 18, 2011 9:34 pm

iÊm kÓA kOan bN tkÂn Ỡ YL. nÓ ckỶ vÔ 4rUm YL ckO z. nkƯG tỲH hỲh lÀ 4rUM k mẤy sôY nỔy 5'. 2`. kÊu gỌy mẤy A aDmYn kÓ tkÊm kÁi hOạT DộG Zỳ Đó CKo z ckÚt kÁi Ạg ....♥!!!

tphongba
Admin
Admin
tphongba

pro : 10240

Bài gửiTiêu đề: Re: mEm mỚyz....♥!!! k Ỡ YL Ạg =[[z ...   mEm mỚyz....♥!!! k Ỡ YL Ạg =[[z ... I_icon_minitimeFri Aug 19, 2011 10:33 pm

Đích thực là hot teeb
https://yenlang.forum.st
luv9xtn
Admin
Admin
luv9xtn

pro : 4953

Bài gửiTiêu đề: Re: mEm mỚyz....♥!!! k Ỡ YL Ạg =[[z ...   mEm mỚyz....♥!!! k Ỡ YL Ạg =[[z ... I_icon_minitimeSat Aug 20, 2011 10:19 pm

[quote="wiLlY♥"]iÊm kÓA kOan bN tkÂn Ỡ YL. nÓ ckỶ vÔ 4rUm YL ckO z. nkƯG tỲH hỲh lÀ 4rUM k mẤy sôY nỔy 5'. 2`. kÊu gỌy mẤy A aDmYn kÓ tkÊm kÁi hOạT DộG Zỳ Đó CKo z ckÚt kÁi Ạg ....♥!!!

kho' hieu?vai/lon/
tphongba
Admin
Admin
tphongba

pro : 10240

Bài gửiTiêu đề: Re: mEm mỚyz....♥!!! k Ỡ YL Ạg =[[z ...   mEm mỚyz....♥!!! k Ỡ YL Ạg =[[z ... I_icon_minitimeSun Aug 21, 2011 3:16 pm

scratch scratch scratch scratch scratch scratch scratch scratch scratch scratch scratch scratch scratch scratch scratch scratch scratch scratch scratch scratch scratch scratch scratch scratch
wiLlY♥ đã viết:
iÊm kÓA kOan bN tkÂn Ỡ YL. nÓ ckỶ vÔ 4rUm YL ckO z. nkƯG tỲH hỲh lÀ 4rUM k mẤy sôY nỔy 5'. 2`. kÊu gỌy mẤy A aDmYn kÓ tkÊm kÁi hOạT DộG Zỳ Đó CKo z ckÚt kÁi Ạg ....♥️!!!

https://yenlang.forum.st
manhbin

pro : 4948

Bài gửiTiêu đề: Re: mEm mỚyz....♥!!! k Ỡ YL Ạg =[[z ...   mEm mỚyz....♥!!! k Ỡ YL Ạg =[[z ... I_icon_minitimeSun Aug 21, 2011 6:29 pm

wiLlY♥ đã viết:
iÊm kÓA kOan bN tkÂn Ỡ YL. nÓ ckỶ vÔ 4rUm YL ckO z. nkƯG tỲH hỲh lÀ 4rUM k mẤy sôY nỔy 5'. 2`. kÊu gỌy mẤy A aDmYn kÓ tkÊm kÁi hOạT DộG Zỳ Đó CKo z ckÚt kÁi Ạg ....♥!!!

Tình hình là em nó thổ nộ thế này ạ
" Em có con bạn thân ở YL. Nó chỉ vô 4 rum YL cho zui. Nhưng tình hình là 4 rum ko mấy sôi nổi nắm (nắm = lắm, hem phải cơm nắm nhớ). Hài. Kêu gọi mấy anh á đờ min có thêm cái họat động gì đó cho zui chút cái ạ...(tim = yêu các anh nứm)
hehe. Em dịch tạm thế các bác trả lời em nó cho em nó mừng ko em nó tủi thân ạ.
wiLlY♥

wiLlY♥

pro : 4665

Bài gửiTiêu đề: Re: mEm mỚyz....♥!!! k Ỡ YL Ạg =[[z ...   mEm mỚyz....♥!!! k Ỡ YL Ạg =[[z ... I_icon_minitimeMon Aug 29, 2011 9:56 pm

manhbin đã viết:
wiLlY♥ đã viết:
iÊm kÓA kOan bN tkÂn Ỡ YL. nÓ ckỶ vÔ 4rUm YL ckO z. nkƯG tỲH hỲh lÀ 4rUM k mẤy sôY nỔy 5'. 2`. kÊu gỌy mẤy A aDmYn kÓ tkÊm kÁi hOạT DộG Zỳ Đó CKo z ckÚt kÁi Ạg ....♥️!!!

Tình hình là em nó thổ nộ thế này ạ
" Em có con bạn thân ở YL. Nó chỉ vô 4 rum YL cho zui. Nhưng tình hình là 4 rum ko mấy sôi nổi nắm (nắm = lắm, hem phải cơm nắm nhớ). Hài. Kêu gọi mấy anh á đờ min có thêm cái họat động gì đó cho zui chút cái ạ...(tim = yêu các anh nứm)
hehe. Em dịch tạm thế các bác trả lời em nó cho em nó mừng ko em nó tủi thân ạ.
tKs a ná. e ckƠi bên FB qen r` nên viết nó khó hỉu Sad
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: mEm mỚyz....♥!!! k Ỡ YL Ạg =[[z ...   mEm mỚyz....♥!!! k Ỡ YL Ạg =[[z ... I_icon_minitime

mEm mỚyz....♥!!! k Ỡ YL Ạg =[[z ...
Trang 1 trong tổng số 1 trang